DIỄN ĐÀN CÔNG NGHỆ HÓA HỌC
Xin chào! Chào mừng bạn ghé thăm diễn đàn của chúng tôi!

Nếu đây là lần đầu bạn ghé thăm diễn đàn, hãy đăng kí thành viên để có thể post bài, trả lời bài viết, download tài liệu miễn phí và những quyền lợi khác...

Nếu bạn đã là thành viên của diễn đàn, vui lòng đăng nhập bên dưới!

Chúc bạn vui vẻ!

Ban Quản Trị
Xin chào! Chào mừng bạn ghé thăm diễn đàn của chúng tôi!

Nếu đây là lần đầu bạn ghé thăm diễn đàn, hãy đăng kí thành viên để có thể post bài, trả lời bài viết, download tài liệu miễn phí và những quyền lợi khác...

Nếu bạn đã là thành viên của diễn đàn, vui lòng đăng nhập bên dưới!

Chúc bạn vui vẻ!

Ban Quản Trị

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng các bạn ghé thăm Diễn đàn Công nghệ Hóa học K35

Share|
Tiêuđề

Một Chút Thắc Mắc và Cần Giúp Đỡ!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp
iKaKaShi

Thành viên
Status:
iKaKaShi
Post Number : 11
Bonus (+) : 2000
From : Căn Phòng Số 1 (Konoha)
Bài gửiTiêu đề: Một Chút Thắc Mắc và Cần Giúp Đỡ! Một Chút Thắc Mắc và Cần Giúp Đỡ! Empty17/8/2011, 7:11 pm

Mod có tài liệu bài giảng của trường ĐH Y Dược CT không?
sao trong mục này tài liệu ít quá vậy?

Mr.hsmprince

VIP
Status:
Mr.hsmprince
Post Number : 115
Bonus (+) : 322001
From : Hóa Dược K36
Bài gửiTiêu đề: Mod có tài liệu bài giảng của trường ĐH Y Dược CT không? sao trong mục này tài liệu ít quá vậy? Một Chút Thắc Mắc và Cần Giúp Đỡ! Empty17/8/2011, 8:04 pm

Chào bạn iKaKaShi , do đây là diễn đàn hóa học trường đại học Cần Thơ nên chúng tôi ( đội ngũ mod ) chỉ post những giáo trình liên quan đến chương trình đào tạo của trường . Và box này mới tạo nên nội dung còn ít . Nếu bạn cần tài liệu về chương trình trường ĐH Y dược CT thì bạn cứ post yêu cầu tại box Yêu cầu tài liệu , chúng tôi sẽ tìm tài liệu mà bạn yêu cầu.Hoặc nếu bạn có tài liệu tham khảo thì cứ post lên cho các bạn cùng tham khảo.
Chúc bạn học tốt.
Thân chào !

iKaKaShi

Thành viên
Status:
iKaKaShi
Bài gửiTiêu đề: Re: Một Chút Thắc Mắc và Cần Giúp Đỡ! Một Chút Thắc Mắc và Cần Giúp Đỡ! Empty17/8/2011, 8:18 pm

Chào bạn, chắc bạn là ( đội ngũ mod) phải không?

[quote="Mr.hsmprince"]Chào bạn iKaKaShi , do đây là diễn đàn hóa học trường đại học Cần Thơ nên chúng tôi ( đội ngũ mod ) chỉ post những giáo trình liên quan đến chương trình đào tạo của trường .

tại mình thấy co tài liệu (TL) của trường ĐHBKHN nên mình hỏi vậy mà!
mà bạn nó chỉ post TL của trường sao lại có TL của trường BKNH? chắc trường ĐHCT cũng dạy cùng giáo trình đó hả ?

Mr.hsmprince

VIP
Status:
Mr.hsmprince
Bài gửiTiêu đề: Re: Một Chút Thắc Mắc và Cần Giúp Đỡ! Một Chút Thắc Mắc và Cần Giúp Đỡ! Empty17/8/2011, 8:30 pm

[quote="iKaKaShi"]Chào bạn, chắc bạn là ( đội ngũ mod) phải không?

Mr.hsmprince đã viết:
Chào bạn iKaKaShi , do đây là diễn đàn hóa học trường đại học Cần Thơ nên chúng tôi ( đội ngũ mod ) chỉ post những giáo trình liên quan đến chương trình đào tạo của trường .

tại mình thấy co tài liệu (TL) của trường ĐHBKHN nên mình hỏi vậy mà!
mà bạn nó chỉ post TL của trường sao lại có TL của trường BKNH? chắc trường ĐHCT cũng dạy cùng giáo trình đó hả ?
Chào bạn iKaKaShi ! Mình nói là post những tài liệu tham khảo liên quan đến chương trình đào tạo của trường chứ không phải chỉ post tài liệu của trường. Basketball Basketball Basketball

iKaKaShi

Thành viên
Status:
iKaKaShi
Bài gửiTiêu đề: Re: Một Chút Thắc Mắc và Cần Giúp Đỡ! Một Chút Thắc Mắc và Cần Giúp Đỡ! Empty17/8/2011, 8:55 pm

[quote="Mr.hsmprince"]Chào bạn iKaKaShi ! Mình nói là post những tài liệu tham khảo liên quan đến chương trình đào tạo của trường chứ không phải chỉ post tài liệu của trường. Basketball Basketball Basketball

Ý bạn nói như vậy là những TL mà bạn đã từng post lên trên 4rum này chỉ để tham khảo, ngoài ra nó không nằm trong CTĐT của trường? mình thì không hiểu rõ ý của bạn trong mục trả lời trên Sad hơi mâu thuẫn 1 chút!

Và mình thì đang cần TL có liên quan đếu trường mà mình mong muốn, nếu bạn không có thì cũng không sao, tks bạn nhiều!! Laughing Exclamation Exclamation Exclamation

Mr.hsmprince

VIP
Status:
Mr.hsmprince
Bài gửiTiêu đề: Re: Một Chút Thắc Mắc và Cần Giúp Đỡ! Một Chút Thắc Mắc và Cần Giúp Đỡ! Empty17/8/2011, 9:02 pm

[quote="iKaKaShi"]
Mr.hsmprince đã viết:
Chào bạn iKaKaShi ! Mình nói là post những tài liệu tham khảo liên quan đến chương trình đào tạo của trường chứ không phải chỉ post tài liệu của trường. Basketball Basketball Basketball

Ý bạn nói như vậy là những TL mà bạn đã từng post lên trên 4rum này chỉ để tham khảo, ngoài ra nó không nằm trong CTĐT của trường? mình thì không hiểu rõ ý của bạn trong mục trả lời trên Sad hơi mâu thuẫn 1 chút!

Và mình thì đang cần TL có liên quan đếu trường mà mình mong muốn, nếu bạn không có thì cũng không sao, tks bạn nhiều!! Laughing Exclamation Exclamation Exclamation
Mình có tài khoản trên rất nhiều diễn đàn và các webside chia sẻ mua bán tài liệu.Nếu bạn cần tài liệu cứ gửi vào mục yêu cầu.Chỉ cần tài liệu đó giáo viên trường bạn có post lên mạng thì mình sẽ kiếm được cho bạn.
Thân chào!

Sponsored content

Status:
Bài gửiTiêu đề: Re: Một Chút Thắc Mắc và Cần Giúp Đỡ! Một Chút Thắc Mắc và Cần Giúp Đỡ! Empty

Tiêuđề

Một Chút Thắc Mắc và Cần Giúp Đỡ!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
.:::.