DIỄN ĐÀN CÔNG NGHỆ HÓA HỌC
Xin chào! Chào mừng bạn ghé thăm diễn đàn của chúng tôi!

Nếu đây là lần đầu bạn ghé thăm diễn đàn, hãy đăng kí thành viên để có thể post bài, trả lời bài viết, download tài liệu miễn phí và những quyền lợi khác...

Nếu bạn đã là thành viên của diễn đàn, vui lòng đăng nhập bên dưới!

Chúc bạn vui vẻ!

Ban Quản Trị
Xin chào! Chào mừng bạn ghé thăm diễn đàn của chúng tôi!

Nếu đây là lần đầu bạn ghé thăm diễn đàn, hãy đăng kí thành viên để có thể post bài, trả lời bài viết, download tài liệu miễn phí và những quyền lợi khác...

Nếu bạn đã là thành viên của diễn đàn, vui lòng đăng nhập bên dưới!

Chúc bạn vui vẻ!

Ban Quản Trị

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng các bạn ghé thăm Diễn đàn Công nghệ Hóa học K35

Share|
Tiêuđề

Keyboard Test 3.0 Full Crack, kiểm tra lỗi bàn phím máy tính hiệu quả

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp
suhuynh

Thành viên thân thiết
Status:
suhuynh
Post Number : 34
Bonus (+) : 0
From : Hòa Bình
Bài gửiTiêu đề: Keyboard Test 3.0 Full Crack, kiểm tra lỗi bàn phím máy tính hiệu quả Keyboard Test 3.0 Full Crack, kiểm tra lỗi bàn phím máy tính hiệu quả Empty19/5/2016, 11:07 pm

Ứng dụng Keyboard Test giúp bạn kiểm tra các phím sử dụng trên bàn phím PC của bạn một cách dễ dàng, giúp bạn phát hiện ra phím nào bị hỏng và cần bảo trì
2.Các tính năng của Keyboard Test

– Nhận diện bàn phím: những thao tác của chúng ta trên bàn phím , phần mềm sẽ nhận diện được những gì mà chúng ta vừa sử dụng.

– Giao diện và cơ chế kiểm tra: phần mềm sẽ hiện thị những phím còn hoặt động và sẽ có màu xanh lá cây trên phần mềm.

– Kiểm tra LED trên KEYBOARD với chức năng Test LEDs:Kiểm tra chất lượng hoạt động của đèn hiển thị chức năng trên bàn phím. Bạn chỉ cần nhấn vào nút “Test LEDs” để kiểm tra xem 3 đèn Num Lock, Caps Lock và Scroll Lock còn hoạt động hay không.

3.Hướng dẫn cài đặt và Crack

Bạn có muốn bỏ ra 1 khoản tiền là 24$ để mua key bản quyền không? Sẽ có 2 câu trả lời “có” và “không”, những bạn có câu trả lời là “ có” là những bạn sẵn sàng bỏ ra 1 khoản tiền để mua key bản quyền, còn những bạn SV nghèo còn đi học và những bạn không có điều kiện thì sẽ là “không”. Sau đây tôi sẽ hướng dẫn cụ thể các bạn phương pháp add key để sử dụng FULL phần mềm này mà không lo hạn dùng thử 30 ngày – Đồng thời cũng tránh khỏi các lỗi mà mọi người thường gặp như : “Key is not valid and has been Stored” hay “Window cannot find ‘C:\Program’ make sure you type the name corectly and try again…”

* Cài đặt

Tải và cài đặt file keyboard-test-30.exe bình thường

* Crack

– Tắt chương trình Keyboard Test đi

– Chạy file keyboard-test-30-key.exe trong file Thuốc

Điền Tên của bạn hoặc tên ai đó vào User Name sau đó Enter -> hiện số Serial cho bạn

– Sau đó

Mở hộp thoại Run bằng cách bấm tổ hợp phím “Windows+R “nhé ( Phím windows là phím cửa sổ cạnh nút Alt trái )

Đối với windows 32 bit, copy và dán dòng dưới đây vào hộp thoại Run “C:\Program Files\KeyboardTest\KeyboardTest.exe” REGISTER
Đối với windows 64 bit, copy và dán dòng dưới đây vào hộp thoại Run “C:\Program Files (x86)\KeyboardTest\KeyboardTest.exe” REGISTER

Sau khi đã copy xong, các bạn Enter (Hoặc click OK) sẽ hiện ra bảng thông báo tiếp theo, các bạn nhập đúng Tên và Serial bên trên vào đó nhé

Sau khi đăng ký thành công, giao diện của chương trình sẽ như sau:

4. Hướng dẫn sử dụng Keyboard Test

Hãy kiểm tra từng bàn phím nào, bạn hãy gõ vào những phím mà bạn nghi ngờ nó bị tê liệt không còn hoặt động được nữa, những phím hỏng là những phím không hiện lên màu xanh như tôi đã chỉ theo mũi tên.

Thật đơn giản để sử dụng Keyboard Test vĩnh viễn giúp bạn quản lý dễ dàng bàn phím máy tính của mình để không ảnh hưởng tới công việc của mình

Download tại đây:
fshare.vn/file/661CCEOZN1TU
mediafire.com/download/gbcjkyj97n0y7xu/keyboardtest+full+crack+phanmemhay.info.rar
truy cập phanmemhay.info để tải thêm nhiều phần mềm hơn nữa nhé

Tiêuđề

Keyboard Test 3.0 Full Crack, kiểm tra lỗi bàn phím máy tính hiệu quả

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
.:::.