DIỄN ĐÀN CÔNG NGHỆ HÓA HỌC
Xin chào! Chào mừng bạn ghé thăm diễn đàn của chúng tôi!

Nếu đây là lần đầu bạn ghé thăm diễn đàn, hãy đăng kí thành viên để có thể post bài, trả lời bài viết, download tài liệu miễn phí và những quyền lợi khác...

Nếu bạn đã là thành viên của diễn đàn, vui lòng đăng nhập bên dưới!

Chúc bạn vui vẻ!

Ban Quản Trị
Xin chào! Chào mừng bạn ghé thăm diễn đàn của chúng tôi!

Nếu đây là lần đầu bạn ghé thăm diễn đàn, hãy đăng kí thành viên để có thể post bài, trả lời bài viết, download tài liệu miễn phí và những quyền lợi khác...

Nếu bạn đã là thành viên của diễn đàn, vui lòng đăng nhập bên dưới!

Chúc bạn vui vẻ!

Ban Quản Trị

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng các bạn ghé thăm Diễn đàn Công nghệ Hóa học K35

Share|
Tiêuđề

blog dạy và học hóa học mới lập

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp
hoahocsp

Thành viên
Status:
hoahocsp
Post Number : 1
Bonus (+) : 0
From : Trà Vinh
Bài gửiTiêu đề: blog dạy và học hóa học mới lập blog dạy và học hóa học mới lập Empty9/3/2012, 9:08 pm

^-^ Chào các bạn.
Xin giới thiệu với các bạn trang web tôi mới lập. Với mong muốn chia sẻ với các bạn yêu thích hóa học gần xa,... các tài liệu liên quan đến dạy và học hóa học như: phương pháp dạy học, đổi mới phương pháp, các sáng kiến kinh nghiệm, các tài liệu học tập cho học sinh, các tài liệu bồi dưỡng học sinh giỏi, nâng kém,... các ebook luyện thi đại học, cao đẳng và các bài giảng cho bậc đại học, cao đẳng,... các bạn có thể tải về (link trực tiếp) để tham khảo
Vì mới lập nên bài viết còn ít. Rất vui vì các bạn ủng hộ và giới thiệu cho nhiều người cùng truy cập.
Số lượt truy cập tăng là niềm khích lệ lớn nhất.
Đây là blog của tôi: [You must be registered and logged in to see this link.]
Nếu có gì thắc mắc hay cần bổ sung thêm tài liệu, các bạn hãy comment. Tôi sẽ cố gắng đáp ứng trong thời gian sớm nhất.

Tiêuđề

blog dạy và học hóa học mới lập

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
.:::.