DIỄN ĐÀN CÔNG NGHỆ HÓA HỌC
Xin chào! Chào mừng bạn ghé thăm diễn đàn của chúng tôi!

Nếu đây là lần đầu bạn ghé thăm diễn đàn, hãy đăng kí thành viên để có thể post bài, trả lời bài viết, download tài liệu miễn phí và những quyền lợi khác...

Nếu bạn đã là thành viên của diễn đàn, vui lòng đăng nhập bên dưới!

Chúc bạn vui vẻ!

Ban Quản Trị
Xin chào! Chào mừng bạn ghé thăm diễn đàn của chúng tôi!

Nếu đây là lần đầu bạn ghé thăm diễn đàn, hãy đăng kí thành viên để có thể post bài, trả lời bài viết, download tài liệu miễn phí và những quyền lợi khác...

Nếu bạn đã là thành viên của diễn đàn, vui lòng đăng nhập bên dưới!

Chúc bạn vui vẻ!

Ban Quản Trị

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng các bạn ghé thăm Diễn đàn Công nghệ Hóa học K35

Share|
Tiêuđề

CẦN GIÚP ĐỠ VỀ ĐỀ TÀI POLYMER

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp
phamdinhvy

Thành viên
Status:
phamdinhvy
Post Number : 1
Bonus (+) : 2000
From : LAM DONG
Bài gửiTiêu đề: CẦN GIÚP ĐỠ VỀ ĐỀ TÀI POLYMER CẦN GIÚP ĐỠ VỀ ĐỀ TÀI POLYMER Empty28/9/2011, 11:29 am

xin chào các bạn!mình là thành viên mới của diễn đàn,hiện nay mình đang làm đề tài tiểu luận về polymer,tên đề tài như sau:"bạn hãy chọn một loại polymer va tìm hiểu về nó"(tìm hiểu về tính chất,ứng dụng,cách tổng hợp...).lớp mình có khoang 40 nguời và mỗi ngừoi phải làm một đề tài riêng.hiện giờ thì mình vẫn chưa bít phải bắt đầu với loại polymer nào(vì mấy loại thông dụng như pvc,pe.. thì người khác đã làm hết rồi).Mình rất mong nhan được ý kiến đóng góp và sự giúp đỡ của các bạn!Mình xin chân thành cảm ơn!

Nona

Admin
Status:
Nona
Post Number : 122
Bonus (+) : 202006
From : Tp. HCM
Bài gửiTiêu đề: Re: CẦN GIÚP ĐỠ VỀ ĐỀ TÀI POLYMER CẦN GIÚP ĐỠ VỀ ĐỀ TÀI POLYMER Empty25/10/2011, 8:22 am

Bạn thử chọn về đề tại hợp chất polymer của Silic yk... bi giờ nó được tìm hiểu hơi bị nhiều đấy bạn...
CHúc bạn thành công

Tiêuđề

CẦN GIÚP ĐỠ VỀ ĐỀ TÀI POLYMER

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
.:::.